Habari za Punde

HATUWAZI!

Bali tunasubiri kuwajibika kwa kufotoa ili tukuletee. Kazi hii wakati mwengine ina maudhi yake na pia raha zake. 

2 comments:

  1. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  2. Hapo nimekuona maalim unajitayarisha katika kulenga kodak za kulipeleka mbele kurudumu la jikumbuke kila siku...nice one maalim ..!!!
    Inabidi nikuweke katika link hii http://swahilivilla.blogspot.com/2011/04/hatuwazi-bali-tunafikiria-katika-stlye.html ili kukutafutea wateja zaidi..!!

    ReplyDelete

ZanziNews Copyright © 2014

Template images by Bim. Powered by Blogger.