Monday, February 8, 2016

Mke wa Rais Mama Janeth Magufuli Amtembelea Mufti Mkuu wa Tanzania Sheikh Abubakari Zubery Hospitali ya Muhumbili leo.

Mke wa Rais Mama Janeth Magufuli akimjulia hali Mufti Mkuu wa Tanzania Sheikh Abubakar Zubeiry aliyelazwa kwa matibabu katika taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili.Pamoja naye ni Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Watoto na Wazee 

Mhe Ummy Mwalimu, Mwanasheria Mkuu wa Serikali 

Mhe George Masaju pamoja na Kaimu Mkurugenzi Mkuu 

wa Taasisi hiyo Profesa Mohamed Janabi

leo Jumatatu February 8, 2016
Mke wa Rais Mama Janeth Magufuli akisindikizwa wakati wa kuondoka baada ya kumjulia hali Mufti Mkuu wa Tanzania Sheikh Abubakar Zubeiry aliyelazwa kwa matibabu katika taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili.
Pamoja naye ni Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Watoto na Wazee Mhe Ummy Mwalimu na Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Taasisi hiyo Profesa Mohamed Janabi

(Picha na Ikulu)

No comments:
Write Maoni