Tuesday, March 8, 2016

Wanawake Kisiwani Pemba Waadhimisha Siku ya Mwanamke Duniani Katika Viwanja vya Gombani Chakechake.



 Afisa Mdhamini Wizara ya Uwezeshaji Ustawi wa Jamii Vijana Wanawake na Watoto Pemba,Bi. Mauwa Makame Rajab, akitoa maelezo ya Wizara yake katika siku ya Maadhimisho ya wanawake Duniani, yaliyofanyika katika Uwanja wa Gombani Kisiwani Pemba.
Mkuu wa Wilaya ya Chake Chake Mhe:Hanuna Ibrahim Masoud akizungumza na wananchi wa wilaya ya Chake Chake katika maadhimisho ya siku ya wanawake Duniani, ambapo kisiwani Pemba yamefanyika katika Uwanja wa MIchezo Gombani
Mkuu wa Mkoa wa Kusini Pemba Mhe:Mwanajuma Majid Abdalla akizungumza na wananchi wa mikoa miwili ya Pemba, katika maadhimisho ya siku ya wanawake Duniani yaliyofanyika huko katika uwanja wa michezo Gombani 
Mkuu wa Mkoa wa Kusini Pemba Mhe:Mwanajuma Majid Abdalla akizungumza na wananchi wa mikoa miwili ya Pemba, katika maadhimisho ya siku ya wanawake Duniani yaliyofanyika huko katika uwanja wa michezo Gombani 
Mkuu wa Mkoa wa Kusini Pemba Mhe:Mwanajuma Majid Abdalla akikabidhi cheki ya shilingi Milioni 1,500,000/= kwa kiongozi wa kikundi cha Duka Asha Mwalimu Haji, maara baada ya maadhimisho ya siku ya wanawake Duniani. 

Viongozi mbali mbali wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar Kisiwani Pemba, wakimsikiliza hutuba ya maadhimisho ya siku ya wanawake Duniani, iliyotolewa na Mkuu wa Mkoa wa kusini Pemba.(Picha na Abdi Suleiman, PEMBA.)