Habari za Punde


2 comments:

  1. RIP Alhaj Jumbe

    ReplyDelete
  2. A`ALEYKUM MIMI MAONI YANGU TUPE HABARI KWA WEPESI MAANA TUPO MBALI NA ZNZ LAKINI WEWE NDIO UNATUPA HABARI ZA NYUMBANI TUNAPENDA KUSOMA HABARI ZAKO LAKINI UNATUNYIMA HABARI ZINGINE ZA HAPO ZNZ MPAKA TUSOME KUTOKA KATIKA BLOG ZA DAR,KAMA JANA GARI LIMEUWA AJALI MBAYA HUJAANDIKA TUKAJUWA KILICHOTOKEA SASA MIMI NAOMBA KUWA MFATILIAJI NA MUANDIKA KILA HABARI HUSUSAN ZA NYUMBANI ZNZ ILI BLOG YAKO IWE JUU ZAIDI NA ZAIDI NA MFANO MWENGINE ALIPO KUFA BI ASHA BAKARI HUJAANDIKA CHOCHOTE TULISOMA HABARI KUTOKA MICHUZI BLOG NA MTU MASHUHURI KAMA YULE INATAKIWA WEWE UWE WA MWANZO KUTUPA HABARI NA WENGINE WENGI WAKIFA MA STAR WETU WA ZNZ PIA TUPE HABARI PLEASE.

    ReplyDelete

ZanziNews Copyright © 2014

Theme images by Bim. Powered by Blogger.