Habari za Punde

Ratiba ya Ligi Daraja la kwanza Kanda ya Unguja

ZANZIBAR FOOTBALL ASSOCIATION
MEMBER OF CAF
MEMBER OF CECAFA
AFFILIATED to                                                         ZFA FOUNDED 1926                   Head Office,
National Sport Council                                                                                                Amani Stadium,
All correspondence to (GS)                                                                                                 Zanzibar – TANZANIA.
Email: zfaznz@gmail.com                                                                                        Fax:
RATIBA YA LIGI DARAJA LA KWANZA KANDA YA UNGUJA TOLEO NO. 1 2017/2018









































































 
 


SIKU
TAREHE
M
 HOME TEAM
VS
AWAY TEAM
VENUE & TIME

1ST ROUND

J’MOSI
07/10/017
1
MLANDEGE
VS
KIZIMKAZI
SAA 10 JIONI AMAAN 

J’MOSI
07/10/017
2
WHITE BIRD
VS
MIEMBENI S.C
SAA 10 DUNGA K/BENI

J’MOSI
07/10/017
3
KIMBUNGA
VS
MAHONDA KIDS
SAA 10 JIONI TAZARI

J’MOSI
07/10/017
4
KIJICHI
VS
POLISI BRIDGE
SAA 10 MWANAKOMBO

J’PILI
08/10/017
5
VILLA UNITED
VS
IDUMU
SAA 10 BUMBWISUDI

J’PILI
08/10/017
6
MALINDI
VS
NGOME
SAA 1:00 USK AMAAN

J’PILI
08/10/017
7
STRONG FIRE
VS
MUNDU
SAA 10 JIONI BUNGI

J’PILI
08/10/017
8
AFRICAN COAST
VS
SEBLENI UNITED
SAA 10 MWANAKOMBO

2ND ROUND

AL’MIS
12/10/017
9
KIZIMKAZI
VS
AFRICAN COAST
SAA 10 SUNGU SUNGU 

AL’MIS
12/10/017
10
MUNDU
VS
MLANDEGE
SAA 10 JIONI NUNGWI

AL’MIS
12/10/017
11
NGOME
VS
STRONG FIRE
SAA 10 JIONI FUONI

AL’MIS
12/10/017
12
IDUMU
VS
MALINDI
SAA 10 JIONI BUNGI

IJUMAA
13/10/017
13
POLISI BRIDGE
VS
VILLA UNITED
SAA 10 JIONI WIMBI

IJUMAA
13/10/017
14
MAHONDA KIDS
VS
KIJICHI
SAA 10 MWANAKOMBO

IJUMAA
13/10/017
15
MIEMBENI S.C
VS
KIMBUNGA
SAA 10 MAUNGANI

IJUMAA
13/10/017
16
SEBLENI UNITED
VS
WHITE BIRD
SAA 10 JIONI FUONI

3RD ROUND

AL’MIS
19/10/017
17
MLANDEGE
VS
NGOME
SAA 10 JIONI AMAAN

AL’MIS
19/10/017
18
KIZIMKAZI
VS
MUNDU
SAA 10 SUNGU SUNGU

AL’MIS
19/10/017
19
KIMBUNGA
VS
SEBLENI UNITED
SAA 10 JIONI TAZARI

AL’MIS
19/10/017
20
KIJICHI
VS
MIEMBENI S.C
SAA 10 MWANAKOMBO

IJUMAA
2O/10/017
21
VILLA UNITED
VS
MAHONDA KIDS
SAA 10 BUMBWISUDI

IJUMAA
2O/10/017
22
MALINDI
VS
POLISI BRIDGE
SAA 10 JIONI FUONI

IJUMAA
2O/10/017
23
STRONG FIRE
VS
IDUMU
SAA 10 JIONI BUNGI

IJUMAA
2O/10/017
24
AFRICAN COAST
VS
WHITE BIRD
SAA 10 MWANAKOMBO

4TH ROUND

J’TANO
25/10/017
25
MUNDU
VS
AFRICAN COAST
SAA 10 JIONI NUNGWI

J’TANO
25/10/017
26
NGOME
VS
KIZIMKAZI
SAA 10 JIONI FUONI

J’TANO
25/10/017
27
IDUMU
VS
MLANDEGE
SAA 10 JIONI BUNGI

J’TANO
25/10/017
21
POLISI BRIDGE
VS
STRONG FIRE
SAA 10 JIONI WIMBI

AL’MIS
26/10/017
28
MAHONDA KIDS
VS
MALINDI
SAA 10 MWANAKOMBO

AL’MIS
26/10/017
30
MIEMBENI S.C
VS
VILLA UNITED
SAA 10  MAUNGANI

AL’MIS
26/10/017
31
SEBLENI UNITED
VS
KIJICHI
SAA 10 JIONI FUONI

AL’MIS
26/10/017
32
WHITE BIRD
VS
KIMBUNGA
SAA 10 DUNGA K/BENI

5TH ROUND

J’NNE
31/10/017
33
MLANDEGE
VS
POLISI BRIDGE
SAA 10 JIONI AMAAN

J’NNE
31/10/017
34
KIZIMKAZI
VS
IDUMU
SAA 10 SUNGU SUNGU

J’NNE
31/10/017
35
MUNDU
VS
NGOME
SAA 10 JIONI NUNGWI

J’NNE
31/10/017
36
KIJICHI
VS
WHITE BIRD
SAA 10 MWANAKOMBO

J’TANO
01/11/017
37
VILLA UNITED
VS
SEBLENI UNITED
SAA 10 BUMBWISUDI

J’TANO
01/11/017
38
MALINDI
VS
MIEMBENI S.C
SAA 10 JIONI FUONI

J’TANO
01/11/017
39
STRONG FIRE
VS
MAHONDA KIDS
SAA 10 JIONI BUNGI

J’TANO
01/11/017
40
AFRICAN COAST
VS
KIMBUNGA
SAA 10 MWANAKOMBO

6TH ROUND

J’NNE
07/11/017
41
NGOME
VS
AFRICAN COAST
SAA 10 JIONI FUONI

J’NNE
07/11/017
42
IDUMU
VS
MUNDU
SAA 10 JIONI BUNGI

J’NNE
07/11/017
43
POLISI BRIDGE
VS
KIZIMKAZI
SAA 10 JIONI WIMBI

J’NNE
07/11/017
44
MAHONDA KIDS
VS
MLANDEGE
SAA 10 MWANAKOMBO

J’TANO
08/11/017
45
MIEMBENI S.C
VS
STRONG FIRE
SAA 10 MAUNGANI

J’TANO
08/11/017
46
SEBLENI UNITED
VS
MALINDI
SAA 10 JIONI FUONI

J’TANO
08/11/017
47
WHITE BIRD
VS
VILLA UNITED
SAA 10 DUNGA K/BENI

J’TANO
08/11/017
48
KIMBUNGA
VS
KIJICHI
SAA 10 JIONI TAZARI

7TH ROUND

J’TATU
13/11/017
49
MLANDEGE
VS
MIEMBENI S.C
SAA 10 JIONI AMAAN

J’TATU
13/11/017
50
KIZIMKAZI
VS
MAHONDA KIDS
SAA 10 SUNGU SUNGU

J’TATU
13/11/017
51
MUNDU
VS
POLISI BRIDGE
SAA 10 JIONI NUNGWI

J’TATU
13/11/017
52
NGOME
VS
IDUMU
SAA 10 JIONI FUONI

J’NNE
14/11/017
53
VILLA UNITED
VS
KIMBUNGA
SAA 10 BUMBWISUDI

J’NNE
14/11/017
54
MALINDI
VS
WHITE BIRD
SAA 10 JIONI FUONI

J’NNE
14/11/017
55
STRONG FIRE
VS
SEBLENI UNITED
SAA 10 JIONI BUNGI

J’NNE
14/11/017
56
AFRICAN COAST
VS
KIJICHI
SAA 10 MWANAKOMBO

8TH ROUND

56
J’NNE
21/11/017
57
IDUMU
VS
AFRICAN COAST
SAA 10 JIONI BUNGI

J’NNE
21/11/017
58
POLISI BRIDGE
VS
NGOME
SAA 10 JIONI WIMBI

J’NNE
21/11/017
59
MAHONDA KIDS
VS
MUNDU
SAA 10 MWANAKOMBO

J’NNE
21/11/017
60
MIEMBENI S.C
VS
KIZIMKAZI
SAA 10 MAUNGANI

J’TANO
22/11/017
61
SEBLENI UNITED
VS
MLANDEGE
SAA 10 JIONI FUONI

J’TANO
22/11/017
62
WHITE BIRD
VS
STRONG FIRE
SAA 10 DUNGA K/BENI

J’TANO
22/11/017
63
KIMBUNGA
VS
MALINDI
SAA 10 JIONI TAZARI

J’TANO
22/11/017
64
KIJICHI
VS
VILLA UNITED
SAA 10 MWANAKOMBO

9TH ROUND

J’TATU
27/11/017
65
MLANDEGE
VS
WHITE BIRD
SAA 10 JIONI AMAAN

J’TATU
27/11/017
66
KIZIMKAZI
VS
SEBLENI UNITED
SAA 10 SUNGU SUNGU

J’TATU
27/11/017
67
MUNDU
VS
MIEMBENI S.C
SAA 10 JIONI NUNGWI

J’TATU
27/11/017
68
NGOME
VS
MAHONDA KIDS
SAA 10 JIONI FUONI

J’NNE
28/11/017
69
IDUMU
VS
POLISI BRIDGE
SAA 10 JIONI BUNGI

J’NNE
28/11/017
70
MALINDI
VS
KIJICHI
SAA 10 JIONI FUONI

J’NNE
28/11/017
71
STRONG FIRE
VS
KIMBUNGA
SAA 10 HANYEGWA

J’NNE
28/11/017
72
AFRICAN COAST
VS
VILLA UNITED
SAA 10 MWANAKOMBO

10TH ROUND

J’PILI
03/12/017
73
POLISI BRIDGE
VS
AFRICAN COAST
SAA 10 JIONI WIMBI

J’PILI
03/12/017
74
MAHONDA KIDS
VS
IDUMU
SAA 10 MWANAKOMBO

J’PILI
03/12/017
75
MIEMBENI S.C
VS
NGOME
SAA 10 MAUNGANI

J’PILI
03/12/017
76
SEBLENI UNITED
VS
MUNDU
SAA 10 JIONI FUONI

J’TATU
04/12/017
77
WHITE BIRD
VS
KIZIMKAZI
SAA 10 DUNGA K/BENI

J’TATU
04/12/017
78
KIMBUNGA
VS
MLANDEGE
SAA 10 JIONI TAZARI

J’TATU
04/12/017
79
KIJICHI
VS
STRONG FIRE
SAA 10 MWANAKOMBO

J’TATU
04/12/017
80
VILLA UNITED
VS
MALINDI
SAA 10 BUMBWISUDI

11TH ROUND

J’MOSI
09/12/017
81
MLANDEGE
VS
KIJICHI
SAA 10 JIONI AMAAN

J’MOSI
09/12/017
82
KIZIMKAZI
VS
KIMBUNGA
SAA 10 SUNGU SUNGU

J’MOSI
09/12/017
83
MUNDU
VS
WHITE BIRD
SAA 10 JIONI NUNGWI

J’MOSI
09/12/017
84
NGOME
VS
SEBLENI UNITED
SAA 10 JIONI FUONI

J’PILI
10/12/017
85
IDUMU
VS
MIEMBENI S.C
SAA 10 DUNGA K/BENI

J’PILI
10/12/017
86
POLISI BRIDGE
VS
MAHONDA
SAA 10 JIONI WIMBI

J’PILI
10/12/017
87
STRONG FIRE
VS
VILLA UNITED
SAA 10 JIONI BUNGI

J’PILI
10/12/017
88
AFRICAN COAST
VS
MALINDI
SAA 10 MWANAKOMBO

12TH ROUND

IJUMAA
15/12/017
89
MAHONDA KIDS
VS
AFRICAN COAST
SAA 10 MWANAKOMBO

IJUMAA
15/12/017
90
MIEMBENI S.C
VS
POLISI BRIDGE
SAA 10 MAUNGANI

IJUMAA
15/12/017
91
SEBLENI UNITED
VS
IDUMU
SAA 10 JIONI FUONI

IJUMAA
15/12/017
92
WHITE BIRD
VS
NGOME
SAA 10 DUNGA K/BENI

J’MOSI
16/12/017
93
KIMBUNGA
VS
MUNDU
SAA 10 JIONI TAZARI

J’MOSI
16/12/017
94
KIJICHI
VS
KIZIMKAZI
SAA 10 MWANAKOMBO

J’MOSI
16/12/017
95
VILLA UNITED
VS
MLANDEGE
SAA 10 BUMBWISUDI

J’MOSI
16/12/017
96
MALINDI
VS
STRONG FIRE
SAA 10 JIONI FUONI

13TH ROUND

AL’MIS
21/12/017
97
MLANDEGE
VS
MALINDI
SAA 10 JIONI AMAAN

AL’MIS
21/12/017
98
KIZIMKAZI
VS
VILLA UNITED
SAA 10 SUNGU SUNGU

AL’MIS
21/12/017
99
MUNDU
VS
KIJICHI
SAA 10 JIONI NUNGWI

AL’MIS
21/12/017
100
NGOME
VS
KIMBUNGA
SAA 10 JIONI FUONI

IJUMAA
22/12/017
101
IDUMU
VS
WHITE BIRD
SAA 10 JIONI BUNGI

IJUMAA
22/12/017
102
POLISI BIRDGE
VS
SEBLENI UNITED
SAA 10 JIONI WIMBI

IJUMAA
22/12/017
103
MAHONDA KIDS
VS
MIEMBENI S.C
SAA 10 MWANAKOMBO

IJUMAA
22/12/017
104
AFRICAN COAST
VS
STRONG FIRE
SAA 10 JIONI MISUKA

14TH ROUND

J’TANO
27/12/017
105
MIEMBENI S.C
VS
AFRICAN COAST
SAA 10 MAUNGANI

J’TANO
27/12/017
106
SEBLENI UNITED
VS
MAHONDA KIDS
SAA 10 JIONI FUONI

J’TANO
27/12/017
107
WHITE BIRD
VS
POLISI BRIDGE
SAA 10 DUNGA K/BENI

J’TANO
27/12/017
108
KIMBUNGA
VS
IDUMU
SAA 10 JIONI TAZARI

AL’MIS
28/12/017
109
KIJICHI
VS
NGOME
SAA 10 MWANAKOMBO

AL’MIS
28/12/017
110
VILLA UNITED
VS
MUNDU
SAA 10 BUMBWISUDI

AL’MIS
28/12/017
111
MALINDI
VS
KIZIMKAZI
SAA 10 JIONI FUONI

AL’MIS
28/12/017
112
STRONG FIRE
VS
MLANDEGE
SAA 10 JIONI BUNGI

15TH ROUND

J’PILI
31/12/017
113
MLANDEGE
VS
AFRICAN COAST
SAA 10 JIONI AMAAN

J’PILI
31/12/017
114
KIZIMKAZI
VS
STRONG FIRE
SAA 10 SUNGU SUNGU

J’PILI
31/12/017
115
MUNDU
VS
MALINDI
SAA 10 JIONI NUNGWI

J’PILI
31/12/017
116
NGOME
VS
VILLA UNITED
SAA 10 JIONI FUONI

J’PILI
31/12/017
117
IDUMU
VS
KIJICHI
SAA 10 JIONI BUNGI

J’PILI
31/12/017
118
POLISI BRIDGE
VS
KIMBUNGA
SAA 10 JIONI WIMBI

J’PILI
31/12/017
119
MAHONDA KIDS
VS
WHITE BIRD
SAA 10 MWANAKOMBO

J’PILI
31/12/017
120
MIEMBENI S.C
VS
SEBLENI UNITED
SAA 10 MAUNGANI



KUMBUKA:
1.    Kikao cha Matayarisho ya Mechi (Pre Match Meeting) kitafanyika siku moja kabla ya mchezo, saa 4:00 za asubuhi kwenye chumba cha mikutano uwanja wa Amaan.
2.    Timu/Vilabu vinatakiwa kufika kiwanjani saa moja kabla ya mchezo kuanza.
3.   ZFA inaweza kufanya mabadiliko ya ratiba na muda wa mchezo ikiona kuna umuhimu wa kufanya hivyo.
4.    ZFA inasisitiza kuwepo mchezo wa kiungwana kiwanjani, yaani ‘Fair Play’, kabla, wakati na baada ya mchezo kumalizika.
5.    ZFA inazidi kuvisisitiza Vilabu/Timu, kufuata maelekezo yaliyopo hapo juu.

Picture1.pngPresident: Ravia Idarous Faina – 0713439804: Vice President Unguja: Mzee Zam Ali – 0774004849:

           Vice President Pemba: Ali Moh’d – 0777850765: General Secretary: Moh’d Ali– 0777211 937

No comments:

Post a Comment